Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น"
Blossom Condo @Fashion For Sale

ครบทุกการตัดสินใจ คุ้มค่าทุกการลงทุน คอนโดทั่วกรุงเทพฯ ไม่ว่าจะซื้อห้องเพื่ออยู่เอง , ซื้อเพื่อเก็งกำไรหรือปล่อยเช่า
ให้คุณติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ทันที Rentcondobkk.com ศูนย์รวมห้องซื้อ/ขาย อันดับ 1 ครบจบ ในที่เดียว

ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด
ขาย บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น เป็นห้องแบบเพดานยกสูง ห้องอยู่โซน ด้านขวา เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด

บลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น

รามอินทรา แฟชั่นไอร์แลนด์ วัชรพล สายไหม สุขาภิบาล 5

1 ห้องนอน 1 10 36.50 m2

BF14-0065

ราคาขาย 2,070,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน
อาคารชุดบลอสซั่ม คอนโด แอท แฟชั่น บียอนน์
ถ.รามอินทรา แขวงคันนายาว เขตคันนายาว กรุงเทพฯ 10230

ชั้น 10 ขนาดพื้นที่ 36.5 ตารางเมตร
เป็นห้องแบบเพดานยกสูง
open to below dubblle duplex
ห้องอยู่โซน ด้านขวา ทิศตะออก
เงียบสงบกว่า ไม่วุ่นวายเหมือนมุมด้านอื่นๆ
ห้องตกแต่งเรียบง่าย สะอาด fully furnished

สิ่งอำนวยความสะดวก
มีสระว่าย, ฟิสเนส, สวนไม้, ร้านอาหาร dinning ,
ศูนย์การค้าแฟชั่นไอสแลนด์ , Amorini mall,
7-11 . มียามรักษาความปลอดภัย24 ชม .
ใกล้รถไฟฟ้า MRT

ห้องประกอบไปด้วย
1. โซนห้องครัว
2. 1 ห้องนั่งเล่น
3. 1 ห้องนอน
4. 1 ระเบียบ
5. 1 ที่จอดรถ
6. เฟอร์นิเจอร์ ประกอบ ด้วย โซฟานั่ง ,
โซฟาbed , smart TV, ตู้เย็น , ตู้เสื้อผ้า, แอร์ 2 เครื่อง

ต้องการติดต่อสอบถาม เพื่อขอข้อมูลรายละเอียดเพิ่มเติม
โปรดติดต่อฝ่ายดูแลและบริการลูกค้า จะคอยช่วยเหลือ ให้คำปรึกษา แนะนำ ตลอดเวลาทำการนะคะ ...

สนใจเช่า/ซื้อ ห้องนี้ หรือต้องการนัดหมายเพื่อเข้าชมห้องจริง ได้ทุกวันและเวลาทำการ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น เพียงแจ้งรหัสห้องที่คุณสนใจให้เราทราบ แล้วติดต่อมาหาเราได้

ทาง Line@ และสายด่วนโทรศัพท์ ได้เลยค่ะ
สนใจรีบติดต่อด่วนนะคะ ... เรายินดีและพร้อมให้บริการค่ะ

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 2,070,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 56,712.33 บาท/ตร.ม.
ขายห้องเช่าพร้อมอยู่
สิทธิการขายแบบ Freehold
ห้องจริงผ่านการตรวจสอบแล้ว
หมายเหตุ:
ในกรณีการขายประเภทใบจอง/เงินดาวน์ กรุณาตรวจสอบกับทางผู้ขายและโครงการว่ามีค่าเปลี่ยนสิทธิสัญญาหรือไม่
ในกรณีการขายห้องชุดหลังโอนกรรมสิทธิ์ จะมีค่าใช้จ่าย ณ วันโอนกรรมสิทธิ์ ตามแต่ผู้ซื้อและผู้ขายจะตกลงกัน ดังนี้ ค่าธรรมเนียมการโอน 2% , ภาษีเงินได้หัก ณ ที่จ่าย , ภาษีธุรกิจเฉพาะ / ค่าอากรแสตมป์ เป็นต้น
คำนวณเงินขอสินเชื่อ
฿
ปี
%

ผลการคำนวณเงินกู้

3,012,244.60 บาท
ยอดผ่อนชำระต่อเดือน

วงเงินกู้สูงสุด 35,000,000.00 บาท

รายได้รวมขั้นต่ำของผู้กู้ร่วม 52,432.55 บาท

฿
ปี
%

ผลการคำนวณวงเงินสูงสุด

ยอดสูงสุดที่กู้ได้ 52,432.55 บาท

ผ่อนชำระต่องวดทั้งสิ้น 35,000,000.00 บาท

ที่สุดของการบริการ เพื่ออำนวยความสะดวกสูงสุด
นัดหมายเข้าชมห้องจริงกับเรา ได้ถึง 3 ช่องทาง

บริการให้คำปรึกษาแนะนำ ฟรี !
เห็นห้องจริง ก่อนทำสัญญาเช่า
เลือกชมห้องสูงสุดได้ถึง 3 ห้อง
มีเจ้าหน้าที่พาเยี่ยมชมห้อง ฟรี !
ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ก่อนทำสัญญาเช่า
ดูแลและบริการตลอดอายุสัญญาเช่า

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
Blossom Condo @Fashion