Web Analytics Made Easy - Statcounter

"ขาย คอนโด เดอะ นีช โมโน รัชวิภา"
The Niche Mono Ratchavipha For Sale

ครบทุกการตัดสินใจ คุ้มค่าทุกการลงทุน คอนโดทั่วกรุงเทพฯ ไม่ว่าจะซื้อห้องเพื่ออยู่เอง , ซื้อเพื่อเก็งกำไรหรือปล่อยเช่า
ให้คุณติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ทันที Rentcondobkk.com ศูนย์รวมห้องซื้อ/ขาย อันดับ 1 ครบจบ ในที่เดียว

ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ
ขาย The Niche Mono Ratchavipha ห้องกว้างพื้นที่ใช้สอยเยอะ ติดวอลเปเปอร์อย่างดี พลาดแล้วจะเสียใจ

คอนโด เดอะ นีช โมโน รัชวิภา

บางซื่อ วงศ์สว่าง ประชาชื่น เตาปูน บางโพ

1 ห้องนอน 1 7 39.00 m2

NM32-0136

ราคาขาย 3,300,000
ห้องสวย ซื้อง่าย คุ้มค่าทุกการลงทุน
the niche condo (รัชวิภา)

39ตรม 
(ไซส์นี้ 1ชั้น มีเพียง 1ห้อง ไซส์ปกติคือ 34ตรมค่ะ)
1ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1นั่งเล่น 1ห้องครัว ชั้น 7
ตกแต่งครบ
ที่จอดรถรองรับได้ถึง 85-90%

ส่วนกลางจัดเต็ม
-สระว่ายน้ำระบบเกลือ
-ฟิตเนส
-สวนหย่อมขนาดใหญ่
-Co-working space / ห้องประชุม
-ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.

เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า:
-MRT บางซ่อน — ประมาณ 1.2 กม.
-รถไฟฟ้าสายสีม่วง เตาปูน — ประมาณ 2 กม.
-ใกล้ทางด่วนศรีรัช / ถนนรัชดาภิเษก ทางด่วนเข้าเมือง-ออกเมือง
-ใกล้ร.พ เกษมราษฎร์

ต้องการติดต่อสอบถาม เพื่อขอข้อมูลรายละเอียดเพิ่มเติม
โปรดติดต่อฝ่ายดูแลและบริการลูกค้า จะคอยช่วยเหลือ ให้คำปรึกษา แนะนำ ตลอดเวลาทำการนะคะ ...

สนใจเช่า/ซื้อ ห้องนี้ หรือต้องการนัดหมายเพื่อเข้าชมห้องจริง ได้ทุกวันและเวลาทำการ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ ทั้งสิ้น เพียงแจ้งรหัสห้องที่คุณสนใจให้เราทราบ แล้วติดต่อมาหาเราได้

ทาง Line@ และสายด่วนโทรศัพท์ ได้เลยค่ะ
สนใจรีบติดต่อด่วนนะคะ ... เรายินดีและพร้อมให้บริการค่ะ

รายละเอียดราคาห้อง
ราคารวม 3,300,000 บาท
ราคาเฉลี่ย 84,615.38 บาท/ตร.ม.
ขายห้องเช่าพร้อมอยู่
สิทธิการขายแบบ Freehold
ห้องจริงผ่านการตรวจสอบแล้ว
หมายเหตุ:
ในกรณีการขายประเภทใบจอง/เงินดาวน์ กรุณาตรวจสอบกับทางผู้ขายและโครงการว่ามีค่าเปลี่ยนสิทธิสัญญาหรือไม่
ในกรณีการขายห้องชุดหลังโอนกรรมสิทธิ์ จะมีค่าใช้จ่าย ณ วันโอนกรรมสิทธิ์ ตามแต่ผู้ซื้อและผู้ขายจะตกลงกัน ดังนี้ ค่าธรรมเนียมการโอน 2% , ภาษีเงินได้หัก ณ ที่จ่าย , ภาษีธุรกิจเฉพาะ / ค่าอากรแสตมป์ เป็นต้น
คำนวณเงินขอสินเชื่อ
฿
ปี
%

ผลการคำนวณเงินกู้

3,012,244.60 บาท
ยอดผ่อนชำระต่อเดือน

วงเงินกู้สูงสุด 35,000,000.00 บาท

รายได้รวมขั้นต่ำของผู้กู้ร่วม 52,432.55 บาท

฿
ปี
%

ผลการคำนวณวงเงินสูงสุด

ยอดสูงสุดที่กู้ได้ 52,432.55 บาท

ผ่อนชำระต่องวดทั้งสิ้น 35,000,000.00 บาท

ที่สุดของการบริการ เพื่ออำนวยความสะดวกสูงสุด
นัดหมายเข้าชมห้องจริงกับเรา ได้ถึง 3 ช่องทาง

บริการให้คำปรึกษาแนะนำ ฟรี !
เห็นห้องจริง ก่อนทำสัญญาเช่า
เลือกชมห้องสูงสุดได้ถึง 3 ห้อง
มีเจ้าหน้าที่พาเยี่ยมชมห้อง ฟรี !
ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ ก่อนทำสัญญาเช่า
ดูแลและบริการตลอดอายุสัญญาเช่า

เลือกดูและเปรียบเทียบห้องเช่าอื่น
The Niche Mono Ratchavipha